samfurori

Kayayyaki

Broadband Isolator

Masu keɓancewa na Broadband sune mahimman abubuwa a cikin tsarin sadarwar RF, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda ke sa su dace da aikace-aikace daban-daban.Waɗannan masu keɓewa suna ba da ɗaukar hoto don tabbatar da ingantaccen aiki akan kewayon mitar mai faɗi.Tare da iyawarsu ta ware sigina, za su iya hana tsangwama daga siginar band kuma su kiyaye amincin siginar band.

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin masu keɓe masu watsa shirye-shirye shine kyakkyawan aikin keɓewarsu.Suna keɓance siginar da kyau a ƙarshen eriya, suna tabbatar da cewa siginar a ƙarshen eriya ba ta bayyana a cikin tsarin ba.A lokaci guda, waɗannan masu keɓancewa suna da kyawawan halaye na tsaye na tashar tashar jiragen ruwa, suna rage sigina masu haske da kiyaye ingantaccen watsa sigina.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takardar bayanai

RFTYT 0.95GHz-18.0 GHz Coaxial Nau'in RF Mai Watsawa Mai Watsawa  
Model Yawan Mitar
(GHz)
Bandwidth
(Max)
Asarar Shigarwa
(dB)
Kaɗaici
(dB)
VSWR
(Max)
Ikon Gaba
(W)
Juya Power
(
W)
Girma
WxLxH (mm)
SMA
Takardar bayanai
N
Takardar bayanai
Saukewa: TG5656A 0.8-2.0 Cikakkun 1.20 13.0 1.60 50 20 56.0*56.0*20 PDF /
Saukewa: TG6466K 1.0 - 2.0 Cikakkun 0.70 16.0 1.40 150 20/100 64.0*66.0*26.0 PDF PDF
Saukewa: TG5050A 1.35-2.7 Cikakkun 0.70 18.0 1.30 100 20 50.8*49.5*19.0 PDF PDF
Saukewa: TG4040A 1.5-3.0 Cikakkun 0.60 18.0 1.30 100 20 40.0*40.0*20.0 PDF PDF
Saukewa: TG3234A
Saukewa: TG3234B
2.0-4.0 Cikakkun 0.60 18.0 1.30 100 20 32.0*34.0*21.0 Ramin Zare
Ta hanyar Hole
Ramin Zare
Ta hanyar Hole
Saukewa: TG3030B 2.0-6.0 Cikakkun 0.85 12 1.50 50 20 30.5*30.5*15.0 PDF /
Saukewa: TG6237A 2.0-8.0 Cikakkun 1.70 13.0 1.60 30 10 62.0*36.8*19.6 PDF /
Saukewa: TG2528C 3.0-6.0 Cikakkun 0.60 18.0 1.30 100 20 25.4*28.0*14.0 PDF PDF
Saukewa: TG2123B 4.0-8.0 Cikakkun 0.60 18.0 1.30 100 20 21.0*22.5*15.0 PDF /
Saukewa: TG1622B 6.0-12.0
6.0-18.0
8.0-18.0
12.0-18.0
Cikakkun 1.50
1.50
1.4
0.8
10.0
9.5
15.0
17.0
1.90
2.00
1.50
1.40
30 10 16.0*21.5*14.0 PDF /
Saukewa: TG1319C 8.0-12
8.0-12.4
Cikakkun 0.50 18.0 1.35 30 10 13.0*19.0*12.7 PDF /
RFTYT 0.95GHz-18.0 GHz Sauke Nau'in Nau'in RF Mai Watsawa Mai Watsawa  
Samfura Yawan Mitar(GHz) Bandwidth
(Max)
Asarar Shigarwa
(dB)
Kaɗaici
(dB)
VSWR
(Max)
Ikon Gaba
(
W)
Juya bayaƘarfi
(
W)
Girma
WxLxH (mm)
Bayanan Bayani na TAB
WG6466K 1.0 - 2.0 Cikakkun 0.70 16.0 1.40 100 20/100 64.0*66.0*26.0 PDF
WG5050A 1.5-3.0 Cikakkun 0.60 18.00 1.30 100 20 50.8*49.5*19.0 PDF
WG4040A 1.7-2.7 Cikakkun 0.60 18.00 1.30 100 20 40.0*40.0*20.0 PDF
WG3234A
Saukewa: WG3234B
2.0-4.0 Cikakkun 0.60 18.00 1.30 100 20 32.0*34.0*21.0 Ramin Zare
Ta hanyar Hole
Saukewa: WG3030B 2.0-6.0 Cikakkun 0.85 12.00 1.50 50 20 30.5*30.5*15.0 PDF
Saukewa: WG2528C 3.0-6.0 Cikakkun 0.50 18.00 1.30 60 20 25.4*28.0*14.0 PDF
Saukewa: WG1623X 3.8-8.0 Cikakkun 0.9@3.8-4.0
0.7@4.0-8.0
14.0@3.8-4.0
16.0@4.0-8.0
1.7@3.8-4.0
1.5@4.0-8.0
100 100 16.0*23.0*6.4 PDF
Saukewa: WG2123B 4.0-8.0 Cikakkun 0.60 18.00 1.30 60 20 21.0*22.5*15.0 PDF
Saukewa: WG1622B 6.0-12.0
6.0-18.0
8.0-18.0
12.0-18.0
Cikakkun 1.50
1.50
1.4
0.8
10.0
9.5
15.0
17.0
1.90
2.00
1.50
1.40
30 10 16.0*21.5*14.0 PDF
Saukewa: TG1319C 8.0-12.0 Cikakkun 0.50 18.0 1.35 30 10 13.0*19.0*12.7 PDF

Dubawa

Tsarin keɓaɓɓen watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye abu ne mai sauƙi kuma ana iya haɗa shi cikin sauƙi cikin tsarin da ke akwai.Tsarinsa mai sauƙi yana sauƙaƙe sarrafawa kuma yana ba da damar samar da ingantaccen aiki da tafiyar matakai.Masu keɓancewa na Broadband na iya zama coaxial ko sanya su don abokan ciniki za su zaɓa daga.

Ko da yake masu keɓance na'urorin watsa shirye-shiryen na iya yin aiki akan ma'aunin mitar mai faɗi, cimma buƙatun ayyuka masu inganci yana zama mafi ƙalubale yayin da kewayon mitar yana ƙaruwa.Bugu da ƙari, waɗannan masu keɓancewa suna da iyaka dangane da yanayin zafin aiki.Ba za a iya tabbatar da masu nuna alama a cikin maɗaukaki ko ƙananan yanayin zafi ba, kuma su zama mafi kyawun yanayin aiki a cikin ɗaki.

RFTYT ƙwararren ƙwararren masana'anta ne na abubuwan haɗin RF na musamman tare da dogon tarihin samar da samfuran RF daban-daban.Makarantu, cibiyoyin bincike sun san su masu keɓance hanyoyin sadarwa a cikin nau'ikan mitoci daban-daban kamar 1-2GHz, 2-4GHz, 2-6GHz, 2-8GHz, 3-6GHz, 4-8GHz, 8-12GHz, da 8-18GHz. cibiyoyin bincike, da kamfanoni daban-daban.RFTYT yana godiya da goyon bayan abokin ciniki da ra'ayinsa, kuma ya himmatu don ci gaba da inganta ingancin samfur da sabis.

A taƙaice, masu keɓance hanyoyin sadarwa suna da fa'idodi masu fa'ida kamar faffadan ɗaukar hoto mai faɗi, kyakkyawan aikin keɓewa, kyawawan halayen igiyoyin tashar tashar jiragen ruwa, tsari mai sauƙi, da sauƙin sarrafawa.Ƙarshen keɓantawar su sanye take da guntuwar attenuation ko RF resistors, kuma masu keɓancewar watsa shirye-shirye tare da guntuwar attenuation na iya fahimtar ƙarfin siginar eriya daidai.Waɗannan masu keɓewa sun yi fice wajen kiyaye amincin sigina da jagora yayin aiki tsakanin kewayon zafin jiki mai iyaka.RFTYT ta himmatu wajen samar da ingantattun kayan aikin RF, wanda ya ba su amana da gamsuwar abokan ciniki, yana motsa su don samun babban nasara a haɓaka samfura da sabis na abokin ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana