samfurori

Kayayyaki

  • Haɗewar RFTYT Cavity Diplexer ko Buɗe kewaye

    Haɗewar RFTYT Cavity Diplexer ko Buɗe kewaye

    Kogon duplexer wani nau'i ne na musamman na duplexer da ake amfani da shi a cikin tsarin sadarwa mara waya don raba sigina da aka karɓa da karɓa a cikin yankin mita.The cavity duplexer ya ƙunshi nau'i-nau'i na raƙuman ruwa, kowanne musamman alhakin sadarwa ta hanya ɗaya.

    Ka'idar aiki na duplexer na rami ya dogara ne akan zaɓin mitar, wanda ke amfani da takamaiman rami mai resonant don zaɓin watsa sigina tsakanin kewayon mitar.Musamman, lokacin da aka aika sigina zuwa cikin kogon duplexer, ana watsa shi zuwa wani takamaiman rami mai resonant kuma ana ƙarawa kuma ana watsa shi a mitar wannan kogon.A lokaci guda, siginar da aka karɓa ta kasance a cikin wani rami mai ƙarfi kuma ba za a watsa ko tsoma baki tare da ita ba.

  • RFTYT Highpass Tace Tsayawa Tsayawa

    RFTYT Highpass Tace Tsayawa Tsayawa

    Ana amfani da matattarar maɗaukakiyar wucewa don wuce ƙananan sigina a bayyane yayin toshewa ko rage abubuwan mitar ƙasa da takamaiman mitar yankewa.

    Tace mai babban wucewa yana da mitar yankewa, wanda kuma aka sani da yanke bakin kofa.Wannan yana nufin mitar da tacewa zai fara rage siginar ƙaramar mitar.Misali, matatar babban wucewar 10MHz zai toshe abubuwan mitar da ke ƙasa 10MHz.

  • RFTYT Bandstop Tace Q Factor Frequency Range

    RFTYT Bandstop Tace Q Factor Frequency Range

    Tace-tsaye-tsaye suna da ikon toshewa ko rage sigina a cikin kewayon mitar takamammen, yayin da sigina a wajen wannan kewayon ya kasance a bayyane ta hanyar.

    Matsakaicin tsagaitawa suna da mitoci guda biyu masu yankewa, ƙananan mitar yankewa da babban mitar yankewa, suna samar da kewayon mitar da ake kira “passband”.Sigina a cikin kewayon fasfo ɗin ba za su sami tasiri sosai ta wurin tacewa ba.Matsakaicin tsagaitawa suna samar da jeri ɗaya ko fiye da ake kira “tsayawa” a wajen kewayon fasfon.Ana rage siginar da ke cikin kewayon tasha ko tacewa ta toshe gaba ɗaya.